Bán nhà hẻm 130/10/3A Tên Lửa Phường An Lạc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
9,9 Tỷ
165 Triệu/m²P.An Lạc
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Tên Lửa | 114 triệu/m² | 54 triệu/m² - 379 triệu/m² |
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
9,9 Tỷ
165 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Nhà phố
83 m²(4.8 x 17)
7,3 Tỷ
88 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
9,9 Tỷ
165 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Nhà phố
41 m²(4 x 8)
3,9 Tỷ
95.1 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Nhà phố
33 m²(6.6 x 7.5)
12,5 Tỷ
379 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Nhà phố
226 m²(9.4 x 24)
16,9 Tỷ
74.8 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Nhà phố
56 m²(4 x 16)
5 Tỷ
89.3 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Nhà phố
53 m²(3.9 x 15)
5,5 Tỷ
104 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Nhà phố
62 m²(4 x 15.5)
7 Tỷ
113 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Nhà phố
83 m²(4.8 x 17.5)
9,5 Tỷ
114 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Nhà phố
45 m²(4 x 11.5)
6,5 Tỷ
144 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Nhà phố
57 m²(3.9 x 14.5)
5,5 Tỷ
96.5 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Nhà phố
62 m²(4 x 15)
8 Tỷ
129 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Nhà phố
86 m²(4.5 x 19)
8,4 Tỷ
97.7 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Nhà phố
50 m²(3.65 x 15)
5 Tỷ
100 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Nhà phố
36 m²(4 x 9)
4,2 Tỷ
117 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Nhà phố
80 m²(5 x 16)
8 Tỷ
100 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Nhà phố
110 m²(5.1 x 22)
11 Tỷ
100 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Nhà phố
58 m²(11 x 5.5)
3 Tỷ 250 Triệu
56 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
4,8 Tỷ
75 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai