Bán nhà hẻm 71/6/9 Lê Tấn Bê, An Lạc
Nhà phố
102.5 m²(4 x 25.5)
5 Tỷ 150 Triệu
50.2 Triệu/m²P.An Lạc
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Lê Tấn Bê | 86 triệu/m² | 48 triệu/m² - 393 triệu/m² |
Nhà phố
102.5 m²(4 x 25.5)
5 Tỷ 150 Triệu
50.2 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Lê Tấn Bê
Nhà phố
41.5 m²(4.7 x 9)
3,2 Tỷ
77.1 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Lê Tấn Bê
Nhà phố
101 m²(4 x 25)
4,8 Tỷ
47.5 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Lê Tấn Bê
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
4,8 Tỷ
80 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Lê Tấn Bê
Nhà phố
46 m²(4.1 x 11.5)
4,2 Tỷ
91.3 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Lê Tấn Bê
Nhà phố
80 m²(4.3 x 18)
4 Tỷ 950 Triệu
61.9 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Lê Tấn Bê
Nhà phố
75 m²(5 x 15)
5,6 Tỷ
74.7 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Lê Tấn Bê
Nhà phố
60 m²(5 x 12)
4 Tỷ 850 Triệu
80.8 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Lê Tấn Bê
Nhà phố
75.7 m²(4.7 x 17.2)
3,7 Tỷ
48.9 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Lê Tấn Bê
Nhà phố
87 m²(6 x 15)
8,7 Tỷ
100 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Lê Tấn Bê
Nhà phố
66 m²(4 x 165)
3,6 Tỷ
54.5 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Lê Tấn Bê
Nhà phố
56 m²(6.7 x 9.6)
5,9 Tỷ
105 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Lê Tấn Bê
Nhà phố
36 m²(3.6 x 9.5)
3,7 Tỷ
103 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Lê Tấn Bê
Nhà phố
55 m²(5 x 11)
3,6 Tỷ
65.5 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Lê Tấn Bê
Nhà phố
51 m²(4.1 x 12.5)
3 Tỷ 550 Triệu
69.6 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Lê Tấn Bê
Nhà phố
76.4 m²(8 x 10)
5,2 Tỷ
68.1 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Lê Tấn Bê
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
5,9 Tỷ
98.3 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Lê Tấn Bê
Nhà phố
23 m²(4.2 x 6.1)
3,2 Tỷ
139 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Lê Tấn Bê
Nhà phố
77 m²(7 x 11)
4,2 Tỷ
54.5 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Lê Tấn Bê
Nhà phố
60 m²(3.5 x 17.5)
3 Tỷ 250 Triệu
54.2 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Lê Tấn Bê
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai