Bán nhà hẻm 80/13 Khiếu Năng Tĩnh Phường An Lạc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
72 m²(4 x 18.5)
8,5 Tỷ
118 Triệu/m²P.An Lạc
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Khiếu Năng Tĩnh | 106 triệu/m² | 79 triệu/m² - 177 triệu/m² |
Nhà phố
72 m²(4 x 18.5)
8,5 Tỷ
118 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Khiếu Năng Tĩnh
Nhà phố
22 m²(3 x 7.5)
3,3 Tỷ
150 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Khiếu Năng Tĩnh
Nhà phố
58 m²(4.8 x 12)
7,7 Tỷ
133 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Khiếu Năng Tĩnh
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
3 Tỷ 270 Triệu
102 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Khiếu Năng Tĩnh
Nhà phố
125 m²(3.5 x 35)
10 Tỷ
80 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Khiếu Năng Tĩnh
Nhà phố
138 m²(4.8 x 18)
11 Tỷ
79.7 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Khiếu Năng Tĩnh
Nhà phố
43 m²(3.2 x 14)
3,4 Tỷ
79.1 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Khiếu Năng Tĩnh
Nhà phố
29 m²(4 x 7.2)
2 Tỷ 850 Triệu
98.3 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Khiếu Năng Tĩnh
Nhà phố
250 m²(7.6 x 33)
19,8 Tỷ
79.2 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Khiếu Năng Tĩnh
Nhà phố
60 m²(3.2 x 21)
5 Tỷ 390 Triệu
89.8 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Khiếu Năng Tĩnh
Nhà phố
157.4 m²(5.4 x 29)
13,2 Tỷ
83.9 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Khiếu Năng Tĩnh
Nhà phố
52.2 m²(4.3 x 12.2)
5 Tỷ 950 Triệu
114 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Khiếu Năng Tĩnh
Nhà phố
31 m²(4 x 8)
5,5 Tỷ
177 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Khiếu Năng Tĩnh
Nhà phố
22 m²(3 x 7)
2,6 Tỷ
118 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Khiếu Năng Tĩnh
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
4 Tỷ 450 Triệu
92.7 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Khiếu Năng Tĩnh
Nhà phố
120 m²(5 x 23)
10 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Khiếu Năng Tĩnh
Nhà phố
80 m²(4.5 x 17)
9 Tỷ
113 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Khiếu Năng Tĩnh
Nhà phố
42 m²(4 x 10.3)
5,1 Tỷ
121 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Khiếu Năng Tĩnh
Nhà phố
22 m²(3 x 7.3)
2,4 Tỷ
109 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Khiếu Năng Tĩnh
Nhà phố
93 m²(4 x 23)
9,8 Tỷ
105 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Khiếu Năng Tĩnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai