Bán nhà hẻm 26/19/60/12 Lâm Hoành, An Lạc
Nhà phố
23.1 m²(3.3 x 7)
2,3 Tỷ
99.6 Triệu/m²P.An Lạc
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Lâm Hoành | 90 triệu/m² | 58 triệu/m² - 129 triệu/m² |
Nhà phố
23.1 m²(3.3 x 7)
2,3 Tỷ
99.6 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Lâm Hoành
Nhà phố
269 m²(8 x 34)
18,5 Tỷ
68.8 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Lâm Hoành
Nhà phố
277 m²(8.4 x 33)
16 Tỷ
57.8 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Lâm Hoành
Nhà phố
58 m²(4 x 14.5)
7,5 Tỷ
129 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Lâm Hoành
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
6,5 Tỷ
102 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Lâm Hoành
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
6,5 Tỷ
102 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Lâm Hoành
Nhà phố
38 m²(4 x 9.5)
2 Tỷ 750 Triệu
72.4 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Lâm Hoành
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai