Bán nhà hẻm 27/36/75/14/6 Bùi Tư Toàn Phường An Lạc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
6,6 Tỷ
103 Triệu/m²P.An Lạc
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Bùi Tư Toàn | 93 triệu/m² | 43 triệu/m² - 150 triệu/m² |
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
6,6 Tỷ
103 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Bùi Tư Toàn
Nhà phố
37 m²(4.1 x 9)
3 Tỷ 750 Triệu
101 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Bùi Tư Toàn
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
5 Tỷ 650 Triệu
70.6 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Bùi Tư Toàn
Nhà phố
35 m²(3 x 11.5)
4,3 Tỷ
123 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Bùi Tư Toàn
Nhà phố
77.5 m²(4.6 x 17)
6 Tỷ 850 Triệu
88.4 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Bùi Tư Toàn
Nhà phố
29 m²(3.1 x 9.5)
3 Tỷ 650 Triệu
126 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Bùi Tư Toàn
Nhà phố
16 m²(2.5 x 6.3)
2 Tỷ 150 Triệu
134 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Bùi Tư Toàn
Nhà phố
147 m²(8 x 18.4)
9 Tỷ
61.2 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Bùi Tư Toàn
Nhà phố
16 m²(2.5 x 6.3)
2 Tỷ 150 Triệu
134 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Bùi Tư Toàn
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
6,6 Tỷ
82.5 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Bùi Tư Toàn
Nhà phố
38 m²(4 x 9.5)
3,9 Tỷ
103 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Bùi Tư Toàn
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
4,3 Tỷ
108 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Bùi Tư Toàn
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
4,3 Tỷ
108 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Bùi Tư Toàn
Nhà phố
37 m²(4.1 x 9)
3 Tỷ 750 Triệu
101 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Bùi Tư Toàn
Nhà phố
37 m²(4.1 x 9)
3 Tỷ 750 Triệu
101 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Bùi Tư Toàn
Nhà phố
51 m²(4 x 14)
6 Tỷ 390 Triệu
125 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Bùi Tư Toàn
Nhà phố
46 m²(4.9 x 11)
5,1 Tỷ
111 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Bùi Tư Toàn
Nhà phố
59 m²(4.1 x 14)
7,2 Tỷ
122 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Bùi Tư Toàn
Nhà phố
51 m²(4 x 13)
6 Tỷ 350 Triệu
125 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Bùi Tư Toàn
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
5 Tỷ 50 Triệu
78.9 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Bùi Tư Toàn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai