Bán nhà hẻm 76/2/33 Phùng Tá Chu Phường An Lạc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
39 m²(3.6 x 11)
5,3 Tỷ
136 Triệu/m²P.An Lạc
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Phùng Tá Chu | 116 triệu/m² | 57 triệu/m² - 170 triệu/m² |
Nhà phố
39 m²(3.6 x 11)
5,3 Tỷ
136 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Phùng Tá Chu
Nhà phố
54 m²(4 x 14)
9,2 Tỷ
170 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Phùng Tá Chu
Nhà phố
64 m²
5,3 Tỷ
82.8 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Phùng Tá Chu
Nhà phố
38 m²(3.8 x 10)
2 Tỷ 850 Triệu
75 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Phùng Tá Chu
Nhà phố
61 m²(4 x 15.2)
7,8 Tỷ
128 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Phùng Tá Chu
Nhà phố
28 m²(3.3 x 8.2)
3 Tỷ 960 Triệu
141 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Phùng Tá Chu
Nhà phố
95 m²
5,4 Tỷ
56.8 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Phùng Tá Chu
Nhà phố
84 m²(10 x 8.4)
7,5 Tỷ
89.3 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Phùng Tá Chu
Nhà phố
73.3 m²(9 x 11)
9 Tỷ
123 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Phùng Tá Chu
Nhà phố
68 m²(7 x 10)
5,5 Tỷ
80.9 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Phùng Tá Chu
Nhà phố
63.2 m²(7 x 10)
5,9 Tỷ
93.4 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Phùng Tá Chu
Nhà phố
39 m²(3.7 x 10.8)
3,6 Tỷ
92.3 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Phùng Tá Chu
Nhà phố
34.3 m²(3.7 x 10.8)
3 Tỷ 750 Triệu
109 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Phùng Tá Chu
Nhà phố
70 m²(7 x 10)
5 Tỷ 950 Triệu
85 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Phùng Tá Chu
Nhà phố
28 m²(3.4 x 8)
4,5 Tỷ
161 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Phùng Tá Chu
Nhà phố
27 m²(3.5 x 8)
4,5 Tỷ
167 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Phùng Tá Chu
Nhà phố
27 m²(3.5 x 8)
4,5 Tỷ
167 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Phùng Tá Chu
Nhà phố
27 m²(3.5 x 8)
4,5 Tỷ
167 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Phùng Tá Chu
Nhà phố
64 m²(3.5 x 18)
5,4 Tỷ
84.4 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Phùng Tá Chu
Nhà phố
32 m²(3.8 x 8.5)
3 Tỷ 550 Triệu
111 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Phùng Tá Chu
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai