Bán nhà hẻm 76/2/33 Phùng Tá Chu Phường An Lạc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
39 m²(3.6 x 11)
5,3 Tỷ
136 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Phùng Tá Chu
5,5 Tỷ
~ 80.9 Triệu/m²68m²
(7m x 10m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 7m | |
| Dài | 10m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 68 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 6 phòng | |
| Số WC | 4 wc | |
| Độ rộng đường | 5m |
Bán nhà hẻm 76/21 Phùng Tá Chu, An Lạc
Diện tích: 7 x 10m
Diện tích công nhận: 68m²
Kết cấu: 2 lầu, 6 phòng ngủ, 4 WC
Giá: 5.5 Tỷ
Nhà phố
39 m²(3.6 x 11)
5,3 Tỷ
136 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Phùng Tá Chu
Nhà phố
64 m²
5,3 Tỷ
82.8 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Phùng Tá Chu
Nhà phố
95 m²
5,4 Tỷ
56.8 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Phùng Tá Chu
Nhà phố
63.2 m²(7 x 10)
5,9 Tỷ
93.4 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Phùng Tá Chu
Nhà phố
70 m²(7 x 10)
5 Tỷ 950 Triệu
85 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Phùng Tá Chu
Nhà phố
42 m²(3.6 x 12)
5,9 Tỷ
140 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Phùng Tá Chu
Nhà phố
64 m²(3.5 x 18)
5,4 Tỷ
84.4 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Phùng Tá Chu
Nhà phố
42 m²(3.6 x 12)
5 Tỷ 550 Triệu
132 Triệu/m²P.An Lạc
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai