Bán nhà hẻm 121/47/1A Khiếu Năng Tĩnh Phường An Lạc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
22 m²(3 x 7.5)
3,3 Tỷ
150 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Khiếu Năng Tĩnh
3,4 Tỷ
~ 79.1 Triệu/m²43m²
(3.2m x 14m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.2m | |
| Dài | 14m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 43 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 1 phòng | |
| Số WC | 1 wc | |
| Độ rộng đường | 4m |
Bán nhà hẻm 52/27 Khiếu Năng Tĩnh, An Lạc
Diện tích: 3,2 x 14m
Diện tích công nhận: 43m²
Kết cấu: 1 lầu, 1 phòng ngủ, 1 WC
Giá: 3.4 Tỷ
Nhà phố
22 m²(3 x 7.5)
3,3 Tỷ
150 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Khiếu Năng Tĩnh
Nhà phố
20 m²(5 x 4)
3,4 Tỷ
170 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Kinh Dương Vương
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
3 Tỷ 270 Triệu
102 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Khiếu Năng Tĩnh
Nhà phố
43 m²(4.1 x 10.3)
3,4 Tỷ
79.1 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
36 m²(3 x 12)
3,4 Tỷ
94.4 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Bùi Hữu Diện
Nhà phố
81 m²(8.7 x 9.4)
3,4 Tỷ
42 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Kinh Dương Vương
Nhà phố
27 m²(2.5 x 11)
3,4 Tỷ
126 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Bùi Tư Toàn
Nhà phố
30 m²(3 x 10)
3,4 Tỷ
113 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai