Bán nhà hẻm 53/12 Dương Tự Quán Phường An Lạc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
75 m²(4.4 x 17)
5,6 Tỷ
74.7 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Dương Tự Quán
5,6 Tỷ
~ 74.7 Triệu/m²75m²
(5m x 15m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 15m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 75 m2 | |
| Số tầng | 5 | |
| Số Phòng ngủ | 5 phòng | |
| Độ rộng đường | 3.5m |
Bán nhà hẻm 95/39/16 Lê Tấn Bê, An Lạc
Diện tích: 5 x 15m
Diện tích công nhận: 75m²
Kết cấu: 5 lầu, 5 phòng ngủ
Giá: 5.6 Tỷ
Nhà phố
75 m²(4.4 x 17)
5,6 Tỷ
74.7 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Dương Tự Quán
Nhà phố
102.5 m²(4 x 25.5)
5 Tỷ 150 Triệu
50.2 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Lê Tấn Bê
Nhà phố
56 m²(6.7 x 9.6)
5,9 Tỷ
105 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Lê Tấn Bê
Nhà phố
76.4 m²(8 x 10)
5,2 Tỷ
68.1 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Lê Tấn Bê
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
5,9 Tỷ
98.3 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Lê Tấn Bê
Nhà phố
101 m²(13 x 8)
5 Tỷ 990 Triệu
59.3 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Lê Tấn Bê
Nhà phố
98 m²(5.4 x 17)
5,2 Tỷ
53.1 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Lê Tấn Bê
Nhà phố
200 m²(13 x 16)
5,4 Tỷ
27 Triệu/m²P.An Lạc
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai