Bán nhà hẻm 173/108 An Dương Vương Phường An Lạc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
8,9 Tỷ
131 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
An Dương Vương
8,9 Tỷ
~ 185 Triệu/m²48m²
(4m x 12m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 12m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 48 m2 |
HẺM 6M Ô TÔ TRÁNH NHAU - NHÀ 2 TẦNG MỚI ĐẸP Ở NGAY - DT 48M2(4x12), 2PN, 2WC - SỐ HỒNG RIÊNG CÔNG CHỨNG NGAY - GIÁ 8.X THƯƠNG LƯỢNG
+ Vị trí: Đường Tên Lửa, P. An Lạc A, Q. Bình Tân. Sát siêu thị AEON MALL Bình Tân. Thông ra đường Kinh Dương Vương và Tên Lửa lớn.
+ Hẻm ô tô 6m, ô tô ngủ ngon trong nhà.
+ Diện tích công nhận đủ 48m2 (4x12)
+ Kết cấu 2 tầng, BTCT, 2PN, 2WC.
- Trệt: 1 PK, Bếp, 1 WC.
- Lầu 1: 1 PN lớn, 1 PN vừa, 1 Bếp, 1 WC, ban công thoáng, giếng trời. Lấy ánh sáng tự nhiên tuyệt vời.
+ Nhà đang có sẵn dòng tiền cho thuê 15tr/tháng.
+ Tiện ích ngập tràn, siêu thị AEON, Bệnh viện, Bến Xe Miền Tây, Trường học, khu kinh doanh ăn uống nhà hàng khách sạn.
+ Sổ hồng riêng, hoàn công đủ, vuông đẹp, công chứng ngay.
Map định vị vị trí căn nhà:
Group nhận Sổ Thu bông:
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
8,9 Tỷ
131 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
An Dương Vương
Nhà phố
85 m²
8,5 Tỷ
100 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Nhà phố
63 m²(4.5 x 14)
9,6 Tỷ
152 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Nhà phố
83 m²(4.8 x 17.5)
9,5 Tỷ
114 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Nhà phố
86 m²(4.5 x 19)
8,4 Tỷ
97.7 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Nhà phố
75 m²(3.9 x 19)
8,7 Tỷ
116 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Nhà phố
62 m²(3.8 x 16)
8,5 Tỷ
137 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Nhà phố
62 m²(3.8 x 16)
8,5 Tỷ
137 Triệu/m²P.An Lạc
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai