Bán nhà hẻm 130/10/3A Tên Lửa Phường An Lạc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
9,9 Tỷ
165 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
9,5 Tỷ
~ 114 Triệu/m²83m²
(4.8m x 17.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.8m | |
| Dài | 17.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 83 m2 |
? HẺM XE TẢI – CÁCH MẶT TIỀN CHỈ 10M – 83m² – NGANG 4.8M – 6 PHÒNG THUÊ SẴN – DÒNG TIỀN 10TR/THÁNG ?
Mô tả chi tiết:
• Vị trí đẹp, hẻm xe tải chạy thoải mái, chỉ cách mặt tiền đúng 10 mét – đi bộ vài bước là ra đường lớn.
• Kết cấu nhà cấp 4, hiện có 6 phòng đang cho thuê, thu nhập ổn định 10 triệu/tháng.
• Thích hợp mua giữ tài sản, có dòng tiền ngay hoặc xây mới vì khu vực được phép xây cao tầng.
• Khu dân cư an ninh, xung quanh đầy đủ tiện ích, phù hợp đầu tư hoặc xây nhà ở lâu dài.
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
9,9 Tỷ
165 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
9,9 Tỷ
165 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Nhà phố
73 m²(4 x 18.3)
10,3 Tỷ
141 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Nhà phố
155 m²(8 x 19)
9,5 Tỷ
61.3 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Nguyễn Quý Yêm
Nhà phố
128 m²(8 x 16)
9,5 Tỷ
74.2 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Bùi Tư Toàn
Nhà phố
63 m²(4.5 x 14)
9,6 Tỷ
152 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Nhà phố
75 m²(3.9 x 19)
8,7 Tỷ
116 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
10 Tỷ
125 Triệu/m²P.An Lạc
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai