Bán nhà hẻm 130/10/3A Tên Lửa Phường An Lạc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
9,9 Tỷ
165 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
9,9 Tỷ
~ 165 Triệu/m²60m²
(4m x 15m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 15m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 60 m2 |
NGÀY 24/03/2026 CHỦ GẤP BÁN GIẢM TIẾP 400TRIỆU❌ GIÁ CHÀO MỚI 9,9 TỶ.
? CHỦ GIẢM SỐC 1.5 TỶ – BÁN GẤP NHÀ KINH DOANH TÊN LỬA
? Kinh Doanh Tên Lửa – 4 Tầng BTCT - 4PN - Doanh Thu 20 Triệu/tháng.
? Diện tích: 60m² (4m x 15m)
? Giá chào: 10.3 tỷ (thương lượng)
✨ Ưu điểm nổi bật:
• Nhà 4 tầng BTCT: Trệt + 2 lầu + sân thượng trước sau.
• Công năng: Phòng khách, bếp, phòng thờ, 4PN, 3WC.
• Đang cho thuê 20 triệu/tháng – dòng tiền ổn định.
• Mặt tiền kinh doanh, đường nhựa 8m thông tứ hướng.
• Khu vực sầm uất – kinh doanh đa ngành.
? Vị trí cực đẹp:
• Sát Aeon Mall Bình Tân.
• Gần Vành Đai Trong – Kinh Dương Vương – Đỗ Năng Tế.
• Khu dân cư đông, tiện ở hoặc đầu tư giữ tiền.
? Pháp lý: Sổ hồng riêng – hoàn công đầy đủ.
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
9,9 Tỷ
165 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Nhà phố
90 m²(6 x 15)
9,9 Tỷ
110 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 3
Nhà phố
178 m²(6 x 28)
9,9 Tỷ
55.6 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
76 m²(6 x 13)
9,9 Tỷ
130 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Kinh Dương Vương
Nhà phố
81 m²(9.3 x 17)
9,9 Tỷ
122 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Lê Đình Dương
Nhà phố
73 m²(4 x 18.3)
10,3 Tỷ
141 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Nhà phố
63 m²(4.5 x 14)
9,6 Tỷ
152 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
10 Tỷ
125 Triệu/m²P.An Lạc
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai