Bán nhà hẻm 69/11 Đường Số 7 Phường An Lạc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
70 m²(4.3 x 16)
7,3 Tỷ
104 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 7
7,3 Tỷ
~ 88 Triệu/m²83m²
(4.8m x 17m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.8m | |
| Dài | 17m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 83 m2 |
@@@ GIẢM TIẾP 200TR, GIÁ MỚI 7.3T
@@@ GIẢM TIẾP 200TR, GIÁ MỚI 7.5T
@@@ GIẢM TIẾP 200TR, GIÁ MỚI 7.7T
@@@ GIẢM 1.6 TỶ, CHÀO MỚI 7.9 TỶ
HẺM XE HƠI 6M, VÀI BƯỚC RA MẶT TIỀN, 83M2 (4.8x17) NHÀ CẤP 4 ĐANG CÓ 4 PHÒNG CHO THUÊ, NHỈNH 9T CÓ TL.
Mô tả:
+ Vị trí rất đẹp, hẻm xe hơi 6m, cạnh mặt tiền đường.
+ Diện Tích: 78m2 (4.8x16), nhà cấp 4 đang có 4 phòng trọ, mỗi tháng 8 triệu.
+ Sổ hồng mới, công chứng ngay.
Nhà phố
70 m²(4.3 x 16)
7,3 Tỷ
104 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 7
Nhà phố
101 m²(5.1 x 20)
7,3 Tỷ
72.3 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
40 m²(4 x 12)
7,3 Tỷ
183 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 10
Nhà phố
84 m²(4 x 21)
7,3 Tỷ
86.9 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường Sinco
Nhà phố
94 m²(8 x 12)
7,3 Tỷ
77.7 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
An Dương Vương
Nhà phố
58.3 m²(4 x 15)
7,3 Tỷ
125 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
62 m²(4 x 15)
8 Tỷ
129 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Nhà phố
80 m²(5 x 16)
8 Tỷ
100 Triệu/m²P.An Lạc
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai