Bán nhà hẻm 532/28/34/18 Khu Y Tế Kỹ Thuật Cao Phường An Lạc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
96 m²(4 x 19)
7 Tỷ
72.9 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường C
7 Tỷ
~ 113 Triệu/m²62m²
(4m x 15.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 15.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 62 m2 |
? GẤP QUÁ GẤP GIẢM MẠNH 1.2 TỶ, GIÁ MỚI CHỈ CÒN 7 TỶ.
?️ VỪA Ở VỪA KINH DOANH - KHU VÍP TÊN LỬA - 3 TẦNG BTCT - 62M² SỔ A4 - CHỈ 8 TỶ 2.
Mô tả:
? Đầu đường Tên Lửa, cách MT chỉ 5m, sát AEON MALL.
? Khu vực kinh doanh sầm uất, chủ đang kinh doanh tiệm vàng.
? Nhà 2 mặt tiền trước sau, hẻm 7m thông, ôtô ngủ trong nhà.
? Diện tích 4 x 15,5, sổ vuông A4, công nhận 62m².
? Kết cấu BTCT 1 trệt 1 lầu 1 lửng, nhà hơi cũ, cải tạo lại còn ở tốt.
? Sổ hồng chính chủ chưa qua đầu tư.
? Chủ thiện chí cần bán GẤP GẤP.
Nhà phố
96 m²(4 x 19)
7 Tỷ
72.9 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
40 m²(4.4 x 9)
7 Tỷ
175 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Đỗ Năng Tế
Nhà phố
83 m²(4.8 x 17)
7,3 Tỷ
88 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Nhà phố
69 m²(4 x 17)
7 Tỷ
101 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
An Dương Vương
Nhà phố
52.5 m²(40.5 x 13)
7 Tỷ
133 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
An Dương Vương
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
7 Tỷ
70 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
An Dương Vương
Nhà phố
45 m²(4 x 11.5)
6,5 Tỷ
144 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Nhà phố
84 m²(4 x 21)
7 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.An Lạc
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai