Bán nhà hẻm 945/31/62 Quốc lộ 1A Phường An Lạc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
5 Tỷ
69.4 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Quốc lộ 1A
5 Tỷ
~ 100 Triệu/m²50m²
(3.65m x 15m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.65m | |
| Dài | 15m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 50 m2 |
CHỦ TĂNG GIÁ 500TR GIÁ CHÀO MỚI 5 TỶ
Mô tả :
- Nhà ngang 4 dài 15 1 lầu
- Nhà đang cho thuê với dòng tiền 8tr /1 tháng.
- Nhà hẻm ô tô đỗ cửa thông ra đường Tên Lửa lớn. Giá chủ chỉ bớt ít lộc thôi ạ.
- Hẻm đối diện giày Lạc Tỷ đi vào gần Aoen Tên Lửa Bình Tân.
- Sổ vuông đẹp, pháp lý chuẩn
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
5 Tỷ
69.4 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
56 m²(4 x 16)
5 Tỷ
89.3 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
4 Tỷ 550 Triệu
81.3 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
4 Tỷ 550 Triệu
81.3 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Nhà phố
53 m²(3.9 x 15)
5,5 Tỷ
104 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Nhà phố
57 m²(3.9 x 14.5)
5,5 Tỷ
96.5 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
4,8 Tỷ
75 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Nhà phố
90 m²(5.35 x 17)
4,9 Tỷ
54.4 Triệu/m²P.An Lạc
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai