Bán nhà 15/1 Lê Quý Đôn Phường Thủ Đức
Nhà phố
715 m²(24.2 x 33.5)
70 Tỷ
97.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Mức giá
50 - 100 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền phường Thủ Đức giá từ 50 đến 100 tỷ | 174 triệu/m² | 41 triệu/m² - 608 triệu/m² |
| Nhà hẻm phường Thủ Đức giá từ 50 đến 100 tỷ | 64 triệu/m² | 20 triệu/m² - 160 triệu/m² |
Nhà phố
715 m²(24.2 x 33.5)
70 Tỷ
97.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Lê Quý Đôn
Nhà phố
404 m²(8 x 50)
50 Tỷ
124 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
268.6 m²(12.78 x 22)
65 Tỷ
242 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 40
Nhà phố
638 m²(13.7 x 52)
70 Tỷ
110 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
220 m²(4.4 x 50)
55,5 Tỷ
252 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Võ Văn Ngân
Nhà phố
220 m²(4.4 x 50)
60 Tỷ
273 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Võ Văn Ngân
Nhà phố
705 m²(18 x 39)
57 Tỷ
80.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
530 m²(25 x 22)
85 Tỷ
160 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Nhà phố
352.9 m²(10.7 x 30.7)
50 Tỷ
142 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Hàn Thuyên
Nhà phố
654 m²(29.5 x 22)
52 Tỷ
79.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Nhà phố
716 m²(24 x 33)
72 Tỷ
101 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Lê Quý Đôn
Nhà phố
626 m²(12 x 40)
70 Tỷ
112 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 22
Nhà phố
992.8 m²(14.6 x 68)
68 Tỷ
68.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Bưng Ông Thoàn
Nhà phố
409 m²(8 x 51)
50 Tỷ
122 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
440 m²(5.5 x 66)
54 Tỷ
123 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
188 m²(10 x 19.8)
65,8 Tỷ
350 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Lê Hữu Kiều
Nhà phố
1000 m²(10 x 55)
85 Tỷ
85 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Nhà phố
2156 m²(45 x 48)
97 Tỷ
45 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
276.4 m²(10 x 33)
60 Tỷ
217 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Nhà phố
304.6 m²(12.3 x 24.8)
55 Tỷ
181 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 12
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai