Bán nhà 148 Võ Văn Ngân Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
220 m²(6.8 x 50)
104 Tỷ
473 Triệu/m²P.Thủ Đức
Mức giá
trên 100 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền phường Thủ Đức giá trên 100 tỷ | 178 triệu/m² | 25 triệu/m² - 473 triệu/m² |
| Nhà hẻm phường Thủ Đức giá trên 100 tỷ | 160 triệu/m² | 160 triệu/m² - 160 triệu/m² |
Nhà phố
220 m²(6.8 x 50)
104 Tỷ
473 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Võ Văn Ngân
Nhà phố
397 m²(6.8 x 50)
110 Tỷ
277 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Võ Văn Ngân
Nhà phố
620 m²(12 x 50)
159,6 Tỷ
257 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
620 m²(12 x 50)
160 Tỷ
258 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
10327 m²(65 x 180)
255 Tỷ
24.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Định
Nhà phố
718 m²(15 x 50)
110 Tỷ
153 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Bác Ái
Nhà phố
1030 m²(14 x 70)
200 Tỷ
194 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Nhà phố
1184 m²(30 x 40)
190 Tỷ
160 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
1606 m²(47 x 32)
160 Tỷ
99.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
1433 m²(50 x 26)
290 Tỷ
202 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Bá
Nhà phố
1993.8 m²
170 Tỷ
85.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đoàn Kết
Nhà phố
1616 m²(35 x 51)
150 Tỷ
92.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Einstein
Nhà phố
445 m²
115 Tỷ
258 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Võ Văn Ngân
Nhà phố
720 m²
190 Tỷ
264 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
498 m²
150 Tỷ
301 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
1613 m²(33 x 50.3)
150 Tỷ
93 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Einstein
Nhà phố
1192 m²(30 x 40)
215 Tỷ
180 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Khổng Tử
Nhà phố
1688 m²
345 Tỷ
204 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Võ Văn Ngân
Nhà phố
1616 m²
256 Tỷ
158 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Khổng Tử
Nhà phố
1280 m²
204 Tỷ
159 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Khổng Tử
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai