Bán nhà 19 (Thửa 577 tờ 6) Đường 5 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
158 m²(8.85 x 19.5)
19 Tỷ
120 Triệu/m²P.Thủ Đức
Mức giá
15 - 20 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền phường Thủ Đức giá từ 15 đến 20 tỷ | 158 triệu/m² | 29 triệu/m² - 660 triệu/m² |
| Nhà hẻm phường Thủ Đức giá từ 15 đến 20 tỷ | 90 triệu/m² | 30 triệu/m² - 213 triệu/m² |
Nhà phố
158 m²(8.85 x 19.5)
19 Tỷ
120 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
220 m²(6.4 x 34)
15,8 Tỷ
71.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 12
Nhà phố
412 m²(9 x 46)
19 Tỷ
46.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Nhà phố
163 m²(6.6 x 24)
18 Tỷ
110 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 19
Nhà phố
81 m²(4.5 x 18)
15 Tỷ
185 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
117 m²(4.5 x 26)
16 Tỷ
137 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
16 Tỷ
286 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
125 m²(7 x 18)
20 Tỷ
160 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
146 m²(5.8 x 31)
18 Tỷ
123 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Hồ Văn Tư
Nhà phố
131 m²(5.3 x 24.8)
15 Tỷ
115 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
422 m²(18 x 22)
19 Tỷ
45 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
146 m²(5 x 30)
16 Tỷ
110 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
192 m²(7 x 28)
16,9 Tỷ
88 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
25 m²(3.9 x 13)
16,5 Tỷ
660 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Võ Văn Ngân
Nhà phố
102 m²(6 x 17)
15,5 Tỷ
152 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
192 m²(7 x 28)
17 Tỷ
88.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
250 m²(9 x 28)
15,9 Tỷ
63.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
350 m²(23.5 x 15)
20 Tỷ
57.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
25 m²(3.9 x 13.5)
16,5 Tỷ
660 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Võ Văn Ngân
Nhà phố
120 m²(7 x 17.1)
15 Tỷ
125 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai