Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 539/6B Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B, Thủ Đức
Nhà phố
91 m²(5 x 21)
8 Tỷ
87.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Mức giá
5 - 10 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Thủ Đức giá từ 5 đến 10 tỷ | 101 triệu/m² | 19 triệu/m² - 3,33 tỷ/m² |
| Nhà mặt tiền phường Thủ Đức giá từ 5 đến 10 tỷ | 120 triệu/m² | 37 triệu/m² - 3,40 tỷ/m² |
Nhà phố
91 m²(5 x 21)
8 Tỷ
87.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đỗ Xuân Hợp
Nhà phố
74 m²(3.2 x 18.6)
8,6 Tỷ
116 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
74 m²(3.2 x 18.6)
8,6 Tỷ
116 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
63 m²(4.3 x 15)
5,4 Tỷ
85.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 16
Nhà phố
29 m²(4.5 x 14)
8,2 Tỷ
283 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
8,2 Tỷ
158 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
64 m²(4 x 15)
5,5 Tỷ
85.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 14
Nhà phố
104 m²(4.5 x 20)
5,5 Tỷ
52.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
52 m²(5 x 10)
5,9 Tỷ
113 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
81 m²(5.5 x 14.5)
9 Tỷ
111 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
8 Tỷ
148 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
76 m²(5.8 x 14)
6 Tỷ
78.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 27
Nhà phố
51 m²(4 x 12.5)
7,3 Tỷ
143 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
66.5 m²(5.8 x 11)
8,5 Tỷ
128 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 33
Nhà phố
75 m²(5 x 15)
7,7 Tỷ
103 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
78 m²(5 x 15.6)
6,7 Tỷ
85.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 16
Nhà phố
68 m²(6 x 12)
6,2 Tỷ
91.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
63 m²(4.5 x 14)
10 Tỷ
159 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
130 m²(6 x 14)
8 Tỷ
61.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
56 m²(6 x 9.5)
6,1 Tỷ
109 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai