Bán nhà 20 Đường số 42 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
270 m²(13.5 x 20)
29,5 Tỷ
109 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 42
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Thủ Đức
Đường
Tất cả
Mức giá
20 - 30 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền phường Thủ Đức giá từ 20 đến 30 tỷ | 145 triệu/m² | 23 triệu/m² - 532 triệu/m² |
| Nhà hẻm phường Thủ Đức giá từ 20 đến 30 tỷ | 143 triệu/m² | 40 triệu/m² - 2,25 tỷ/m² |
Nhà phố
270 m²(13.5 x 20)
29,5 Tỷ
109 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 42
Nhà phố
256 m²(10 x 26)
23 Tỷ
89.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
256 m²(10 x 26)
23 Tỷ
89.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
116 m²(5.7 x 26)
21,5 Tỷ
185 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
215 m²(8 x 24)
22 Tỷ
102 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 16
Nhà phố
125 m²(7 x 18)
20 Tỷ
160 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
500 m²(6 x 63)
25 Tỷ
50 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
260 m²(13.5 x 19)
29,5 Tỷ
113 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 42
Nhà phố
150 m²(5.5 x 19)
22 Tỷ
147 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 10
Nhà phố
150 m²(5 x 30)
20,5 Tỷ
137 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
625 m²(25 x 23)
24,7 Tỷ
39.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
350 m²(23.5 x 15)
20 Tỷ
57.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
280 m²(18 x 16)
25 Tỷ
89.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 41
Nhà phố
271 m²(16 x 17)
20 Tỷ
73.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
280 m²(18 x 16)
25 Tỷ
89.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
191 m²(7.6 x 25)
20 Tỷ
105 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
384 m²(13 x 25)
22 Tỷ
57.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
220 m²(8 x 27.5)
30 Tỷ
136 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
384 m²(13 x 25)
22 Tỷ
57.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
104 m²(5 x 21)
24,5 Tỷ
236 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đoàn Công Hớn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai