Bán nhà 78 Đường số 4 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
67 m²(3.8 x 20)
10,3 Tỷ
154 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Thủ Đức
Đường
Tất cả
Mức giá
10 - 15 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Thủ Đức giá từ 10 đến 15 tỷ | 191 triệu/m² | 34 triệu/m² - 5,90 tỷ/m² |
| Nhà mặt tiền phường Thủ Đức giá từ 10 đến 15 tỷ | 142 triệu/m² | 48 triệu/m² - 1,31 tỷ/m² |
Nhà phố
67 m²(3.8 x 20)
10,3 Tỷ
154 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
243 m²(4.1 x 36)
11,6 Tỷ
47.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
114.6 m²(4.8 x 24)
14,9 Tỷ
130 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
195 m²(6 x 32)
13 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Tô Ngọc Vân
Nhà phố
115 m²(7.2 x 16)
11,5 Tỷ
100 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 29
Nhà phố
81 m²(4.5 x 18)
15 Tỷ
185 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
160 m²(5 x 32)
11,3 Tỷ
70.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 10
Nhà phố
215 m²(4.5 x 22)
12,8 Tỷ
59.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Chương Dương
Nhà phố
80 m²(14 x 6)
12,3 Tỷ
154 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
125 m²(6.5 x 18)
13 Tỷ
104 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
438 m²(16 x 27)
14,9 Tỷ
34 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
63 m²(4.5 x 14)
10 Tỷ
159 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
106 m²(4.3 x 25)
11,9 Tỷ
112 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
103 m²(3.4 x 30)
12 Tỷ
117 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
131 m²(5.3 x 24.8)
15 Tỷ
115 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
137 m²(8.6 x 16.2)
14 Tỷ
102 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
10 Tỷ
139 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
11,2 Tỷ
124 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
127 m²(6.6 x 19)
13,2 Tỷ
104 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 19
Nhà phố
122 m²(4 x 30)
14,5 Tỷ
119 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai