Bán nhà hẻm 197/7/10 ( Thửa 547 tờ 53 ) Võ Văn Ngân Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
58 m²(6.1 x 9.6)
4 Tỷ 480 Triệu
77.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Thủ Đức giá dưới 5 tỷ | 78 triệu/m² | 15 triệu/m² - 1,21 tỷ/m² |
| Nhà mặt tiền phường Thủ Đức giá dưới 5 tỷ | 75 triệu/m² | 9 triệu/m² - 152 triệu/m² |
Nhà phố
58 m²(6.1 x 9.6)
4 Tỷ 480 Triệu
77.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
33 m²(3 x 11)
4,1 Tỷ
124 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
37 m²(3.8 x 10)
4,5 Tỷ
122 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
54 m²(4 x 13.6)
3,2 Tỷ
59.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
54 m²(4 x 13.6)
3,2 Tỷ
59.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
65 m²(4.7 x 10.5)
4,5 Tỷ
69.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Võ Văn Ngân
Nhà phố
46 m²(5.1 x 9)
4,9 Tỷ
107 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
46 m²(5.1 x 9)
4,9 Tỷ
107 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
35 m²(5 x 7)
3,3 Tỷ
94.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 18
Nhà phố
67 m²(5.7 x 12.5)
3,9 Tỷ
58.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
4 Tỷ 980 Triệu
125 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Lý Tế Xuyên
Nhà phố
43 m²(3 x 15)
4,5 Tỷ
105 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
55 m²(4.7 x 12)
4,3 Tỷ
78.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 18
Nhà phố
24 m²(3.3 x 7.5)
3,2 Tỷ
133 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
40 m²(6 x 7)
1,9 Tỷ
47.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
24 m²(5 x 5)
2,6 Tỷ
108 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 16
Nhà phố
51 m²(4 x 13)
3 Tỷ 990 Triệu
78.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
40 m²(3.3 x 11)
4,2 Tỷ
105 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
20 m²(4 x 5)
1 Tỷ 250 Triệu
62.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
35 m²(6.5 x 8)
4,8 Tỷ
137 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 5
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai