Bán nhà hẻm 526/5A1 Kha Vạn Cân Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
530 m²(25 x 22)
85 Tỷ
160 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
85 Tỷ
~ 85 Triệu/m²1000m²
(10m x 55m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 10m | |
| Dài | 55m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 1000 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Độ rộng đường | 30m |
Bán nhà Mặt tiền 1094 Kha Vạn Cân, Phường Thủ Đức
Diện tích: 10 x 55m
Diện tích công nhận: 1.000,00m²
Kết cấu: 2 Lầu
Giá: 85.0 Tỷ
Nhà phố
530 m²(25 x 22)
85 Tỷ
160 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Nhà phố
4000 m²(63 x 63)
85 Tỷ
21.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 36
Nhà phố
3510.3 m²(50 x 42)
80 Tỷ
22.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 36
Nhà phố
990 m²
85 Tỷ
85.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Nhà phố
1886 m²(30 x 60)
86 Tỷ
45.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
4000 m²(63 x 63)
80 Tỷ
20 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 36
Nhà phố
1225 m²(10 x 123)
85 Tỷ
69.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Nhà phố
1666 m²
91 Tỷ
54.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai