Bán Nhà Mặt Tiền 40 Đường 40 Khu đô thị Vạn Phúc City, Hiệp Bình Phước, TP. Thủ Đức
Nhà phố
268.6 m²(12.78 x 22)
65 Tỷ
242 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 40
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền đường A | 120 triệu/m² | 48 triệu/m² - 258 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường An Phú | 208 triệu/m² | 208 triệu/m² - 208 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường B | 162 triệu/m² | 121 triệu/m² - 244 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Bác Ái | 124 triệu/m² | 110 triệu/m² - 153 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Bưng Ông Thoàn | 69 triệu/m² | 69 triệu/m² - 69 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường C | 165 triệu/m² | 71 triệu/m² - 360 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Chu Mạnh Trinh | 131 triệu/m² | 118 triệu/m² - 153 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Chương Dương | 154 triệu/m² | 91 triệu/m² - 392 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Công Lý | 48 triệu/m² | 41 triệu/m² - 55 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường D | 144 triệu/m² | 58 triệu/m² - 321 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường D1 | 116 triệu/m² | 116 triệu/m² - 116 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Dân Chủ | 121 triệu/m² | 121 triệu/m² - 121 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Dương Văn Cam | 108 triệu/m² | 108 triệu/m² - 108 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Einstein | 92 triệu/m² | 90 triệu/m² - 93 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Gò Dưa | 140 triệu/m² | 140 triệu/m² - 140 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường H | 116 triệu/m² | 116 triệu/m² - 116 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Hiệp Bình | 140 triệu/m² | 63 triệu/m² - 216 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Hoàng Diệu 2 | 91 triệu/m² | 91 triệu/m² - 91 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Hoàng Hữu Nam | 118 triệu/m² | 118 triệu/m² - 118 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Hàn Thuyên | 194 triệu/m² | 140 triệu/m² - 247 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Hồ Văn Tư | 98 triệu/m² | 33 triệu/m² - 166 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Hữu Nghị | 162 triệu/m² | 100 triệu/m² - 190 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Kha Vạn Cân | 144 triệu/m² | 65 triệu/m² - 283 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Khổng Tử | 166 triệu/m² | 158 triệu/m² - 180 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Linh Chiểu | 109 triệu/m² | 66 triệu/m² - 174 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Linh Trung | 532 triệu/m² | 532 triệu/m² - 532 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Linh Đông | 70 triệu/m² | 39 triệu/m² - 148 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lê Hữu Kiều | 350 triệu/m² | 350 triệu/m² - 350 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lý Tế Xuyên | 94 triệu/m² | 63 triệu/m² - 125 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Thị Định | 25 triệu/m² | 25 triệu/m² - 25 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Văn Bá | 197 triệu/m² | 188 triệu/m² - 202 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Phạm Văn Đồng | 275 triệu/m² | 254 triệu/m² - 286 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Quốc Lộ 13 | 110 triệu/m² | 110 triệu/m² - 110 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Song Hành | 174 triệu/m² | 160 triệu/m² - 203 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Thống Nhất | 156 triệu/m² | 102 triệu/m² - 211 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Trường Thọ | 97 triệu/m² | 27 triệu/m² - 172 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Trần Não | 285 triệu/m² | 285 triệu/m² - 285 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tâm Tâm Xã | 65 triệu/m² | 65 triệu/m² - 65 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tô Ngọc Vân | 136 triệu/m² | 136 triệu/m² - 136 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tô Vĩnh Diện | 90 triệu/m² | 90 triệu/m² - 90 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Võ Văn Ngân | 304 triệu/m² | 132 triệu/m² - 660 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Đinh Thị Thi | 240 triệu/m² | 240 triệu/m² - 240 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Đoàn Công Hớn | 236 triệu/m² | 236 triệu/m² - 236 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Đoàn Kết | 183 triệu/m² | 85 triệu/m² - 273 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Đường C | 148 triệu/m² | 148 triệu/m² - 148 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Đặng Văn Bi | 189 triệu/m² | 79 triệu/m² - 399 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số | 777 triệu/m² | 241 triệu/m² - 1,31 tỷ/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 1 | 116 triệu/m² | 77 triệu/m² - 194 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 2 | 316 triệu/m² | 26 triệu/m² - 3,40 tỷ/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 3 | 91 triệu/m² | 42 triệu/m² - 146 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 4 | 97 triệu/m² | 29 triệu/m² - 185 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 5 | 113 triệu/m² | 60 triệu/m² - 260 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 6 | 103 triệu/m² | 46 triệu/m² - 150 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 7 | 120 triệu/m² | 105 triệu/m² - 137 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 8 | 100 triệu/m² | 48 triệu/m² - 161 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 9 | 92 triệu/m² | 51 triệu/m² - 128 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 10 | 102 triệu/m² | 85 triệu/m² - 112 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 11 | 97 triệu/m² | 23 triệu/m² - 157 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 12 | 126 triệu/m² | 72 triệu/m² - 190 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 13 | 124 triệu/m² | 66 triệu/m² - 205 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 14 | 88 triệu/m² | 70 triệu/m² - 111 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 15 | 128 triệu/m² | 128 triệu/m² - 128 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 16 | 110 triệu/m² | 108 triệu/m² - 112 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 17 | 126 triệu/m² | 84 triệu/m² - 152 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 18 | 78 triệu/m² | 78 triệu/m² - 78 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 19 | 84 triệu/m² | 57 triệu/m² - 105 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 22 | 112 triệu/m² | 112 triệu/m² - 112 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 23 | 159 triệu/m² | 144 triệu/m² - 173 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 24B | 225 triệu/m² | 225 triệu/m² - 225 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 24 | 65 triệu/m² | 65 triệu/m² - 65 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 25 | 89 triệu/m² | 89 triệu/m² - 89 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 26 | 77 triệu/m² | 77 triệu/m² - 77 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 27 | 79 triệu/m² | 79 triệu/m² - 79 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 29 | 100 triệu/m² | 100 triệu/m² - 100 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 31 | 69 triệu/m² | 69 triệu/m² - 69 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 33 | 102 triệu/m² | 80 triệu/m² - 128 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 35 | 179 triệu/m² | 149 triệu/m² - 208 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 37 | 234 triệu/m² | 234 triệu/m² - 234 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 40 | 132 triệu/m² | 57 triệu/m² - 242 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 42 | 125 triệu/m² | 103 triệu/m² - 173 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 63 | 126 triệu/m² | 126 triệu/m² - 126 triệu/m² |
Nhà phố
268.6 m²(12.78 x 22)
65 Tỷ
242 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 40
Nhà phố
638 m²(13.7 x 52)
70 Tỷ
110 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
158 m²(8.85 x 19.5)
19 Tỷ
120 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
67 m²(3.8 x 20)
10,3 Tỷ
154 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
220 m²(4.4 x 50)
55,5 Tỷ
252 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Võ Văn Ngân
Nhà phố
220 m²(6.8 x 50)
104 Tỷ
473 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Võ Văn Ngân
Nhà phố
29 m²(4.5 x 14)
8,2 Tỷ
283 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Nhà phố
243 m²(4.1 x 36)
11,6 Tỷ
47.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
64 m²(4 x 15)
5,5 Tỷ
85.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 14
Nhà phố
220 m²(6.4 x 34)
15,8 Tỷ
71.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 12
Nhà phố
115 m²(7.2 x 16)
11,5 Tỷ
100 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 29
Nhà phố
397 m²(6.8 x 50)
110 Tỷ
277 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Võ Văn Ngân
Nhà phố
220 m²(4.4 x 50)
60 Tỷ
273 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Võ Văn Ngân
Nhà phố
81 m²(5.5 x 14.5)
9 Tỷ
111 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
705 m²(18 x 39)
57 Tỷ
80.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
620 m²(12 x 50)
159,6 Tỷ
257 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
620 m²(12 x 50)
160 Tỷ
258 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
81 m²(4.5 x 18)
15 Tỷ
185 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
270 m²(13.5 x 20)
29,5 Tỷ
109 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 42
Nhà phố
76 m²(5.8 x 14)
6 Tỷ
78.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 27
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai