Bán nhà 452B (59.13.6) 452B Đường số 8 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
66 m²(3.66 x 18)
5,8 Tỷ
87.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Thủ Đức
Đường số
8
Nhà phố
66 m²(3.66 x 18)
5,8 Tỷ
87.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
69 m²(4 x 19)
7 Tỷ 650 Triệu
111 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
49 m²(4 x 8.5)
4,8 Tỷ
98 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
81 m²(4.6 x 19)
9 Tỷ
111 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
111.5 m²(4.1 x 27.3)
13,5 Tỷ
121 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
70 m²(3.8 x 18.4)
7,2 Tỷ
103 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
55 m²(4 x 13.5)
4 Tỷ 250 Triệu
77.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
97 m²(5 x 19.5)
7,5 Tỷ
77.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
93 m²(4 x 23)
15 Tỷ
161 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
64 m²(4.5 x 14.5)
6,5 Tỷ
102 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
123 m²
7,5 Tỷ
61 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
123 m²(4.7 x 26)
7,5 Tỷ
61 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
29 m²(5 x 5.5)
3,1 Tỷ
107 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
109.6 m²(4.5 x 17)
7,8 Tỷ
71.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
40 m²(4 x 14)
5,7 Tỷ
143 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
90 m²(5 x 18.8)
8,3 Tỷ
92.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
96 m²(4.5 x 21)
11 Tỷ
115 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
104.9 m²(6.6 x 18.2)
14,5 Tỷ
138 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
114 m²(7.7 x 15)
11,7 Tỷ
103 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
90 m²(4.5 x 20)
8 Tỷ 850 Triệu
98.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai