Bán nhà 3 Đường số 18 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
55 m²(4.7 x 12)
4,3 Tỷ
78.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 18
4 Tỷ 250 Triệu
~ 77.3 Triệu/m²55m²
(4m x 13.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 13.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 55 m2 | |
| Số tầng | 1 |
Bán nhà số 65 Số 8, Phường Thủ Đức, Thành phố Thủ Đức (cũ)
Diện tích: 4 x 13,5m
Diện tích công nhận: 55m²
Kết cấu: 1 Lầu
Giá: 4.2 Tỷ
Nhà phố
55 m²(4.7 x 12)
4,3 Tỷ
78.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 18
Nhà phố
40 m²(3.3 x 11)
4,2 Tỷ
105 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
42 m²(3 x 12)
4,3 Tỷ
102 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
70 m²(15.5 x 4.5)
4,2 Tỷ
60 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
43 m²(3.7 x 12)
4 Tỷ 280 Triệu
99.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 36
Nhà phố
70 m²(15 x 4.8)
4,5 Tỷ
64.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
102 m²(6.7 x 10)
4,4 Tỷ
43.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
62 m²(4.7 x 14)
4 Tỷ 250 Triệu
68.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai