Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 539/6B Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B, Thủ Đức
Nhà phố
91 m²(5 x 21)
8 Tỷ
87.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Thủ Đức | 93 triệu/m² | 15 triệu/m² - 5,90 tỷ/m² |
| Nhà mặt tiền phường Thủ Đức | 143 triệu/m² | 9 triệu/m² - 3,40 tỷ/m² |
Nhà phố
91 m²(5 x 21)
8 Tỷ
87.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đỗ Xuân Hợp
Nhà phố
404 m²(8 x 50)
50 Tỷ
124 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
268.6 m²(12.78 x 22)
65 Tỷ
242 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 40
Nhà phố
638 m²(13.7 x 52)
70 Tỷ
110 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
63 m²(4.3 x 15)
5,4 Tỷ
85.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 16
Nhà phố
158 m²(8.85 x 19.5)
19 Tỷ
120 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
67 m²(3.8 x 20)
10,3 Tỷ
154 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
220 m²(4.4 x 50)
55,5 Tỷ
252 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Võ Văn Ngân
Nhà phố
220 m²(6.8 x 50)
104 Tỷ
473 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Võ Văn Ngân
Nhà phố
58 m²(6.1 x 9.6)
4 Tỷ 480 Triệu
77.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
29 m²(4.5 x 14)
8,2 Tỷ
283 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Nhà phố
243 m²(4.1 x 36)
11,6 Tỷ
47.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
8,2 Tỷ
158 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
114.6 m²(4.8 x 24)
14,9 Tỷ
130 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Nhà phố
64 m²(4 x 15)
5,5 Tỷ
85.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 14
Nhà phố
104 m²(4.5 x 20)
5,5 Tỷ
52.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
254 m²(12.8 x 20)
31,4 Tỷ
124 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
220 m²(6.4 x 34)
15,8 Tỷ
71.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 12
Nhà phố
412 m²(9 x 46)
19 Tỷ
46.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Nhà phố
195 m²(6 x 32)
13 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Tô Ngọc Vân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai