Bán nhà hẻm 64/32/14 Đường số 8 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
8,2 Tỷ
158 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Thủ Đức
Đường số
8
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường số 8 phường Thủ Đức | 85 triệu/m² | 15 triệu/m² - 158 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường số 8 phường Thủ Đức | 100 triệu/m² | 48 triệu/m² - 161 triệu/m² |
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
8,2 Tỷ
158 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
254 m²(12.8 x 20)
31,4 Tỷ
124 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
106 m²(4.3 x 25)
11,9 Tỷ
112 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
66 m²(3.66 x 18)
5,8 Tỷ
87.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
4 Tỷ 990 Triệu
92.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
55 m²(4.1 x 14)
7 Tỷ 690 Triệu
140 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
100 m²(8 x 12.5)
5 Tỷ
50 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
69 m²(4 x 19)
7 Tỷ 650 Triệu
111 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
49 m²(4 x 8.5)
4,8 Tỷ
98 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
81 m²(4.6 x 19)
9 Tỷ
111 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
111.5 m²(4.1 x 27.3)
13,5 Tỷ
121 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
32 m²(8 x 55)
2,8 Tỷ
87.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
42 m²(3 x 12)
4,3 Tỷ
102 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
43 m²(3.9 x 13)
4,3 Tỷ
100 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
57 m²(5.1 x 12)
6,3 Tỷ
111 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
50 m²(5 x 10)
4,7 Tỷ
94 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
70 m²(3.8 x 18.4)
7,2 Tỷ
103 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
54 m²(6 x 9)
8,4 Tỷ
156 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
70 m²(15.5 x 4.5)
4,2 Tỷ
60 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
95.7 m²(6 x 26)
5,2 Tỷ
54.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai