Bán nhà 136 Đường số 9 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
122 m²(4 x 30)
14,5 Tỷ
119 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Thủ Đức
Đường số
9
Nhà phố
122 m²(4 x 30)
14,5 Tỷ
119 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
80 m²(4 x 17)
5,3 Tỷ
66.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
80 m²(4 x 17)
5,3 Tỷ
66.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
70 m²(42 x 15)
8,9 Tỷ
127 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
71 m²
5,5 Tỷ
77.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
52.8 m²(4 x 13)
4,9 Tỷ
92.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
63 m²(5 x 12.6)
4,7 Tỷ
74.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
43 m²(3.8 x 11)
5,3 Tỷ
123 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
76 m²(3.5 x 22)
8 Tỷ
105 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
71 m²(4 x 17)
4,6 Tỷ
64.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
70.1 m²(4.1 x 17)
5,2 Tỷ
74.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
101 m²(3.6 x 28)
11 Tỷ
109 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
50 m²(8 x 13)
5,3 Tỷ
106 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
40 m²(3.3 x 12)
5,1 Tỷ
128 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
90 m²(4 x 18)
4,6 Tỷ
51.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai