Bán nhà 78 Đường số 4 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
67 m²(3.8 x 20)
10,3 Tỷ
154 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Thủ Đức
Đường số
4
Nhà phố
67 m²(3.8 x 20)
10,3 Tỷ
154 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
81 m²(4.5 x 18)
15 Tỷ
185 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
56 m²(6 x 9.5)
6,1 Tỷ
109 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
40 m²(6 x 7)
1,9 Tỷ
47.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
606 m²(25 x 25)
44,5 Tỷ
73.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
75 m²(4.1 x 19)
10,5 Tỷ
140 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
122 m²(5 x 25)
9 Tỷ
73.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
702 m²(6.2 x 50)
20 Tỷ
28.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
92 m²(8.5 x 10.8)
2 Tỷ 980 Triệu
32.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
87 m²
2,7 Tỷ
31 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
76 m²(3.6 x 21)
7,5 Tỷ
98.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
81 m²(4 x 20)
14 Tỷ
173 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
179 m²(6.5 x 27.7)
28,5 Tỷ
159 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
339 m²(8.1 x 37)
25 Tỷ
73.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
92 m²(5.3 x 17)
6,9 Tỷ
75 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
180 m²(6 x 35)
15,2 Tỷ
84.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
36 m²(3.8 x 9.5)
4 Tỷ
111 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai