Bán nhà hẻm 71/15/2/16 Đường số 8 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
32 m²(8 x 55)
2,8 Tỷ
87.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
3,1 Tỷ
~ 107 Triệu/m²29m²
(5m x 5.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 5.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 29 m2 |
??? MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 8 LINH ĐÔNG - KINH DOANH BUÔN BÁN - LÀM NAIL ...
? Diện tích 28.7m2
? Ngang 5m
? Nhà 2 tầng có 1PN lớn 2WC
? Ô tô đỗ cửa
? Sổ hồng riêng
Nhà phố
32 m²(8 x 55)
2,8 Tỷ
87.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
26.3 m²(3 x 9)
3,1 Tỷ
118 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
58 m²(4.5 x 23)
3,1 Tỷ
53.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
42 m²(4.4 x 9.5)
3,1 Tỷ
73.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
69 m²(5 x 12)
3,3 Tỷ
47.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
33 m²(4.1 x 8)
2 Tỷ 950 Triệu
89.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
33 m²(4.1 x 8)
2 Tỷ 950 Triệu
89.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
52 m²(6.5 x 8)
3 Tỷ 150 Triệu
60.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai