Bán nhà 447 (số cũ 8.11A) Kha Vạn Cân Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
364 m²(7 x 40)
49 Tỷ
135 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường C
50 Tỷ
~ 124 Triệu/m²404m²
(8m x 50m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 8m | |
| Dài | 50m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 404 m2 |
Bán Nhà Mặt Tiền 76 Đặng Văn Bi, Bình Thọ, Thủ Đức
Diện tích: 8 x 50m – Công nhận 404m²
Kết cấu: 7 lầu
Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ
Giá bán: 50 tỷ (thương lượng)
Liên hệ: 0939.89.22.77 Bảo
Nhà phố
364 m²(7 x 40)
49 Tỷ
135 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
352.9 m²(10.7 x 30.7)
50 Tỷ
142 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Hàn Thuyên
Nhà phố
409 m²(8 x 51)
50 Tỷ
122 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
440 m²(5.5 x 66)
54 Tỷ
123 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
200.6 m²(5.1 x 40)
49,9 Tỷ
249 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
205 m²(6 x 34)
47 Tỷ
229 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
201 m²(5.2 x 24)
49 Tỷ
244 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
200.6 m²
50 Tỷ
249 Triệu/m²P.Thủ Đức
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai