Bán nhà 148 Võ Văn Ngân Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
220 m²(6.8 x 50)
104 Tỷ
473 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Võ Văn Ngân
97 Tỷ
~ 45 Triệu/m²2156m²
(45m x 48m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 45m | |
| Dài | 48m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 2156 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Độ rộng đường | 5m |
Bán nhà 96/1 đường số 9 Phường Thủ Đức
Nhà phố
220 m²(6.8 x 50)
104 Tỷ
473 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Võ Văn Ngân
Nhà phố
530 m²(25 x 22)
85 Tỷ
160 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Nhà phố
1000 m²(10 x 55)
85 Tỷ
85 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Nhà phố
4000 m²(63 x 63)
85 Tỷ
21.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 36
Nhà phố
990 m²
85 Tỷ
85.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Nhà phố
1225 m²(10 x 123)
85 Tỷ
69.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Nhà phố
1666 m²
91 Tỷ
54.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Công Lý
Đất
1603 m²
96 Tỷ
59.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai