Bán Nhà Mặt Tiền 39-41 Quốc Lộ 13, Hiệp Bình Phước, TP. Thủ Đức
Nhà phố
638 m²(13.7 x 52)
70 Tỷ
110 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
70 Tỷ
~ 97.9 Triệu/m²715m²
(24.2m x 33.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Tây-Bắc | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 24.2m | |
| Dài | 33.5m | |
| Mặt hậu | 16.7m | |
| Diện tích | 715 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Độ rộng đường | 6m |
Bán nhà 15/1 Lê Quý Đôn Phường Thủ Đức
- Diện tích: 24,2 x 33,5 hậu 16,7 m
- Công nhận: 715 m2
- Kết cấu: Biệt thự 2 Tầng.
Nhà phố
638 m²(13.7 x 52)
70 Tỷ
110 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
716 m²(24 x 33)
72 Tỷ
101 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Lê Quý Đôn
Nhà phố
626 m²(12 x 40)
70 Tỷ
112 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 22
Nhà phố
992.8 m²(14.6 x 68)
68 Tỷ
68.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Bưng Ông Thoàn
Nhà phố
630 m²(20 x 32)
69,3 Tỷ
110 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Bác Ái
Nhà phố
630 m²
69,3 Tỷ
110 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Bác Ái
Nhà phố
330 m²
72 Tỷ
218 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
1667.5 m²
69 Tỷ
41.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai