Bán nhà hẻm 58/7/8 Liên khu 10-11 Phường Bình Trị Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
57.4 m²(4 x 14.4)
7,3 Tỷ
127 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên khu 10-11
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Trị Đông
Đường
Liên khu 10-11
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Liên khu 10-11 | 105 triệu/m² | 58 triệu/m² - 254 triệu/m² |
Nhà phố
57.4 m²(4 x 14.4)
7,3 Tỷ
127 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên khu 10-11
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
5 Tỷ 350 Triệu
103 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên khu 10-11
Nhà phố
78 m²(4 x 19.5)
6 Tỷ 750 Triệu
86.5 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên khu 10-11
Nhà phố
78 m²(4 x 19.5)
6,8 Tỷ
87.2 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên khu 10-11
Nhà phố
48 m²(4 x 13)
5 Tỷ 550 Triệu
116 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên khu 10-11
Nhà phố
88 m²(5 x 18)
8 Tỷ 950 Triệu
102 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên khu 10-11
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
5,3 Tỷ
94.6 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên khu 10-11
Nhà phố
120 m²(7 x 17)
10,5 Tỷ
87.5 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên khu 10-11
Nhà phố
94 m²(4 x 23.5)
6 Tỷ
63.8 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên khu 10-11
Nhà phố
187 m²(12.5 x 15)
13,2 Tỷ
70.6 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên khu 10-11
Nhà phố
63 m²(4.8 x 13.5)
4 Tỷ 399 Triệu
69.8 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên khu 10-11
Nhà phố
91 m²(4.8 x 20)
5 Tỷ 599 Triệu
61.5 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên khu 10-11
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
7,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên khu 10-11
Nhà phố
34 m²(3 x 10)
3 Tỷ 580 Triệu
105 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên khu 10-11
Nhà phố
60 m²(5 x 12)
4 Tỷ 650 Triệu
77.5 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên khu 10-11
Nhà phố
42.8 m²(4 x 11)
3 Tỷ 990 Triệu
93.2 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên khu 10-11
Nhà phố
61 m²(5 x 12)
5,2 Tỷ
85.2 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên khu 10-11
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
6 Tỷ
125 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên khu 10-11
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
6 Tỷ
125 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên khu 10-11
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
6,2 Tỷ
129 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên khu 10-11
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai