Bán nhà hẻm 441/80 Lê Văn Quới ( số cũ 441.78 ) Phường Bình Trị Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
48 m²(4.5 x 16)
6,3 Tỷ
131 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường C | 100 triệu/m² | 41 triệu/m² - 148 triệu/m² |
Nhà phố
48 m²(4.5 x 16)
6,3 Tỷ
131 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
36 m²(4 x 9)
4,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
55 m²(4.6 x 14)
4,9 Tỷ
89.1 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
50 m²(5.9 x 8.5)
6,9 Tỷ
138 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
50 m²(6 x 8.5)
6,9 Tỷ
138 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
83 m²(4 x 21)
8,8 Tỷ
106 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
285 m²(9 x 32)
18 Tỷ
63.2 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
55 m²(4 x 14)
7 Tỷ 350 Triệu
134 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
56 m²(5.6 x 10)
6,6 Tỷ
118 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
16 m²(4 x 4)
1 Tỷ 550 Triệu
96.9 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
5 Tỷ
104 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
68 m²(45 x 151)
9,2 Tỷ
135 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
50 m²(5.9 x 8.5)
6,9 Tỷ
138 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
63 m²(4 x 17)
7,7 Tỷ
122 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
63 m²(4 x 16)
8,2 Tỷ
130 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
63 m²(4 x 16)
8,2 Tỷ
130 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
8 Tỷ
125 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
50 m²(5.9 x 8.5)
6,9 Tỷ
138 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
48 m²(4 x 14)
4,5 Tỷ
93.8 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
49 m²(4 x 12)
5,2 Tỷ
106 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường C
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai