Bán nhà hẻm 34/15/31a Liên Khu 2-5, Bình Trị Đông
Nhà phố
67 m²(4 x 17)
6,5 Tỷ
97 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 2-5
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Trị Đông
Đường
Liên Khu 2-5
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Liên Khu 2-5 | 92 triệu/m² | 63 triệu/m² - 106 triệu/m² |
Nhà phố
67 m²(4 x 17)
6,5 Tỷ
97 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 2-5
Nhà phố
72.4 m²(4 x 18.1)
7,6 Tỷ
105 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 2-5
Nhà phố
42 m²(3.8 x 11)
3 Tỷ 950 Triệu
94 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 2-5
Nhà phố
64 m²(4.5 x 14)
6,1 Tỷ
95.3 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 2-5
Nhà phố
41 m²(4 x 10.5)
3,8 Tỷ
92.7 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 2-5
Nhà phố
41 m²(4 x 10.5)
3,8 Tỷ
92.7 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 2-5
Nhà phố
41 m²(4 x 10.5)
3,8 Tỷ
92.7 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 2-5
Nhà phố
77 m²(4 x 19)
7,5 Tỷ
97.4 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 2-5
Nhà phố
17 m²(2 x 8.5)
1,8 Tỷ
106 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 2-5
Nhà phố
77 m²(4 x 19)
7,8 Tỷ
101 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 2-5
Nhà phố
72 m²(4.1 x 18)
4,5 Tỷ
62.5 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 2-5
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
6,4 Tỷ
94.1 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 2-5
Nhà phố
45 m²(4.5 x 11.7)
3 Tỷ 250 Triệu
72.2 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 2-5
Nhà phố
42 m²(3.2 x 13)
3,5 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 2-5
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai