Bán nhà hẻm 357/22/60A Tân Hòa Đông (thửa 556 tờ 83) Phường Bình Trị Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
69 m²(4 x 17.5)
7 Tỷ 990 Triệu
116 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Tân Hòa Đông | 99 triệu/m² | 46 triệu/m² - 206 triệu/m² |
Nhà phố
69 m²(4 x 17.5)
7 Tỷ 990 Triệu
116 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Tân Hòa Đông
Nhà phố
85 m²(4 x 21.5)
10 Tỷ
118 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Tân Hòa Đông
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
9,1 Tỷ
163 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Tân Hòa Đông
Nhà phố
72 m²(4 x 19)
4 Tỷ 950 Triệu
68.8 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Tân Hòa Đông
Nhà phố
24 m²(2.5 x 10)
2 Tỷ 960 Triệu
123 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Tân Hòa Đông
Nhà phố
106 m²(8 x 13.5)
12 Tỷ
113 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Tân Hòa Đông
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
6 Tỷ
93.8 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Tân Hòa Đông
Nhà phố
20 m²(2.6 x 8)
2 Tỷ 970 Triệu
149 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Tân Hòa Đông
Nhà phố
15 m²(2 x 8)
2 Tỷ 150 Triệu
143 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Tân Hòa Đông
Nhà phố
15 m²(2.7 x 7.5)
2 Tỷ 970 Triệu
198 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Tân Hòa Đông
Nhà phố
15 m²(27 x 75)
2 Tỷ 970 Triệu
198 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Tân Hòa Đông
Nhà phố
15 m²(27 x 75)
2 Tỷ 970 Triệu
198 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Tân Hòa Đông
Nhà phố
15 m²(2 x 8)
2 Tỷ 150 Triệu
143 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Tân Hòa Đông
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
9,1 Tỷ
163 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Tân Hòa Đông
Nhà phố
69 m²(4 x 17.5)
7 Tỷ 990 Triệu
116 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Tân Hòa Đông
Nhà phố
69 m²(4 x 17.5)
7,9 Tỷ
114 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Tân Hòa Đông
Nhà phố
64 m²(6 x 10.5)
5 Tỷ 450 Triệu
85.2 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Tân Hòa Đông
Nhà phố
68.3 m²(4 x 17)
6,5 Tỷ
95.2 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Tân Hòa Đông
Nhà phố
95 m²(6 x 18)
7,6 Tỷ
80 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Tân Hòa Đông
Nhà phố
90 m²(5 x 19)
7,8 Tỷ
86.7 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Tân Hòa Đông
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai