Bán nhà hẻm 137/4/3 Phan Anh Phường Bình Trị Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
24 m²(3 x 8)
3 Tỷ 450 Triệu
144 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Phan Anh | 103 triệu/m² | 51 triệu/m² - 154 triệu/m² |
Nhà phố
24 m²(3 x 8)
3 Tỷ 450 Triệu
144 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Phan Anh
Nhà phố
60 m²(4 x 14.5)
6 Tỷ 480 Triệu
108 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Phan Anh
Nhà phố
109 m²(6.2 x 20)
8 Tỷ 990 Triệu
82.5 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Phan Anh
Nhà phố
24 m²(3 x 8)
3 Tỷ 450 Triệu
144 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Phan Anh
Nhà phố
355 m²(5.5 x 58)
23,5 Tỷ
66.2 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Phan Anh
Nhà phố
19.5 m²(4.8 x 4)
2 Tỷ 350 Triệu
121 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Phan Anh
Nhà phố
77 m²(4.1 x 19)
7,7 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Phan Anh
Nhà phố
130 m²(6 x 22)
9,8 Tỷ
75.4 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Phan Anh
Nhà phố
31 m²(3 x 11)
3 Tỷ 550 Triệu
115 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Phan Anh
Nhà phố
31 m²(3 x 11)
3 Tỷ 550 Triệu
115 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Phan Anh
Nhà phố
58 m²(4 x 14.5)
6 Tỷ 480 Triệu
112 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Phan Anh
Nhà phố
355 m²(5.5 x 58)
23,5 Tỷ
66.2 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Phan Anh
Nhà phố
70.3 m²(4 x 17.5)
5,1 Tỷ
72.5 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Phan Anh
Nhà phố
48 m²
5 Tỷ
104 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Phan Anh
Nhà phố
71.8 m²(4 x 18)
6,9 Tỷ
96.1 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Phan Anh
Nhà phố
74 m²(4 x 18.5)
3,8 Tỷ
51.4 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Phan Anh
Nhà phố
82.6 m²(4.1 x 20)
6,6 Tỷ
79.9 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Phan Anh
Nhà phố
78 m²(4 x 17)
5,8 Tỷ
74.4 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Phan Anh
Nhà phố
90 m²(4 x 23)
9,5 Tỷ
106 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Phan Anh
Nhà phố
22 m²(3 x 7.2)
2 Tỷ 350 Triệu
107 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Phan Anh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai