Bán nhà hẻm 37/53 Bến Lội Phường Bình Trị Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
51 m²(5 x 10)
7,6 Tỷ
149 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Bến Lội | 87 triệu/m² | 36 triệu/m² - 149 triệu/m² |
Nhà phố
51 m²(5 x 10)
7,6 Tỷ
149 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bến Lội
Nhà phố
122.4 m²(5.1 x 24)
6 Tỷ
49 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bến Lội
Nhà phố
45 m²(5 x 9)
1,6 Tỷ
35.6 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bến Lội
Nhà phố
138 m²(8 x 17)
10 Tỷ
72.5 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bến Lội
Nhà phố
51 m²(5 x 102)
5,9 Tỷ
116 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bến Lội
Nhà phố
51 m²(5 x 10)
5,9 Tỷ
116 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bến Lội
Nhà phố
78 m²(4.3 x 18)
6,5 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bến Lội
Nhà phố
51 m²(5.3 x 9.7)
6,3 Tỷ
124 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bến Lội
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
4,9 Tỷ
102 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bến Lội
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
4,9 Tỷ
102 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bến Lội
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
4 Tỷ 450 Triệu
65.4 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bến Lội
Nhà phố
70 m²(4 x 17.5)
4 Tỷ 450 Triệu
63.6 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bến Lội
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
3 Tỷ
62.5 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bến Lội
Nhà phố
50 m²(5 x 10)
5,1 Tỷ
102 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bến Lội
Nhà phố
52 m²(5.3 x 10)
5 Tỷ
96.2 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bến Lội
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
5,4 Tỷ
108 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bến Lội
Nhà phố
51 m²(5 x 10.2)
5,3 Tỷ
104 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bến Lội
Nhà phố
54 m²(5.1 x 10.5)
5 Tỷ 250 Triệu
97.2 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bến Lội
Nhà phố
54 m²(5.1 x 10.5)
5 Tỷ 250 Triệu
97.2 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bến Lội
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
5,2 Tỷ
104 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bến Lội
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai