Bán nhà hẻm 146/16/18 Chiến Lược Phường Bình Trị Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
7 Tỷ
109 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Chiến Lược | 102 triệu/m² | 10 triệu/m² - 1,18 tỷ/m² |
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
7 Tỷ
109 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
80 m²(15 x 7.5)
11,2 Tỷ
140 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
4 Tỷ 350 Triệu
109 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
55 m²(5.2 x 11)
7,8 Tỷ
142 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
36 m²(4 x 9)
4 Tỷ 950 Triệu
138 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
5,7 Tỷ
95 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
8,2 Tỷ
128 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
72 m²(6 x 12)
6 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
85 m²(4 x 21.5)
6 Tỷ 990 Triệu
82.2 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
5,7 Tỷ
95 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
26 m²(4.1 x 6.8)
4 Tỷ 480 Triệu
172 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
26 m²(4 x 7)
4 Tỷ 480 Triệu
172 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
200 m²(10 x 20)
16 Tỷ
80 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
56 m²(5.6 x 10)
6,8 Tỷ
121 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
34 m²(3 x 11)
4 Tỷ 350 Triệu
128 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
34 m²(3 x 11)
4 Tỷ 350 Triệu
128 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
5,5 Tỷ
85.9 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
107 m²(5.2 x 20.5)
8,5 Tỷ
79.4 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
54 m²(4.5 x 12)
4 Tỷ 430 Triệu
82 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
22 m²(3 x 7)
3 Tỷ 150 Triệu
143 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai