Bán nhà hẻm 42/9 Đình Tân Khai Phường Bình Trị Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
125 m²(8 x 15.5)
12,5 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Đình Tân Khai | 108 triệu/m² | 41 triệu/m² - 147 triệu/m² |
Nhà phố
125 m²(8 x 15.5)
12,5 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Tân Khai
Nhà phố
40.2 m²(3 x 13.5)
3 Tỷ 850 Triệu
95.8 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Tân Khai
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
5,2 Tỷ
108 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Tân Khai
Nhà phố
54.2 m²(4 x 14.5)
7 Tỷ 990 Triệu
147 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Tân Khai
Nhà phố
54.3 m²(4 x 14.5)
7 Tỷ 990 Triệu
147 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Tân Khai
Nhà phố
40.2 m²(3 x 13.5)
3 Tỷ 850 Triệu
95.8 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Tân Khai
Nhà phố
55 m²(4.2 x 14)
4 Tỷ 950 Triệu
90 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Tân Khai
Nhà phố
55 m²(4.2 x 14)
4 Tỷ 950 Triệu
90 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Tân Khai
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
4,4 Tỷ
110 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Tân Khai
Nhà phố
54.5 m²(4 x 13.5)
7,8 Tỷ
143 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Tân Khai
Nhà phố
54.5 m²(4 x 13.5)
7,8 Tỷ
143 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Tân Khai
Nhà phố
54.5 m²(4 x 13.5)
7,8 Tỷ
143 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Tân Khai
Nhà phố
55 m²(4 x 15)
5,2 Tỷ
94.5 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Tân Khai
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
7,6 Tỷ
127 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Tân Khai
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
7,6 Tỷ
127 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Tân Khai
Nhà phố
59 m²(4 x 16.5)
7,6 Tỷ
129 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Tân Khai
Nhà phố
60 m²(4.1 x 14.5)
7,6 Tỷ
127 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Tân Khai
Nhà phố
60 m²(4.1 x 14.5)
7,6 Tỷ
127 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Tân Khai
Nhà phố
60 m²(4.2 x 14)
5,8 Tỷ
96.7 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Tân Khai
Nhà phố
53 m²(4 x 13.5)
5,8 Tỷ
109 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Tân Khai
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai