Bán nhà hẻm 60/94/8/4 Trương Phước Phan Phường Bình Trị Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
44 m²(4.2 x 10.5)
5,3 Tỷ
120 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Trương Phước Phan | 102 triệu/m² | 14 triệu/m² - 145 triệu/m² |
Nhà phố
44 m²(4.2 x 10.5)
5,3 Tỷ
120 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Trương Phước Phan
Nhà phố
43 m²(3.8 x 12)
4,7 Tỷ
109 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Trương Phước Phan
Nhà phố
111 m²(5 x 23)
7,5 Tỷ
67.6 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Trương Phước Phan
Nhà phố
45 m²(4 x 16)
5,3 Tỷ
118 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Trương Phước Phan
Nhà phố
103 m²(8 x 16)
10,2 Tỷ
99 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Trương Phước Phan
Nhà phố
28 m²(4 x 7)
2 Tỷ 480 Triệu
88.6 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Trương Phước Phan
Nhà phố
34 m²(4 x 85)
4 Tỷ 850 Triệu
143 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Trương Phước Phan
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
3 Tỷ 990 Triệu
125 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Trương Phước Phan
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
4 Tỷ 150 Triệu
86.5 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Trương Phước Phan
Nhà phố
34 m²(4 x 8.5)
4,8 Tỷ
141 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Trương Phước Phan
Nhà phố
27 m²(32 x 85)
3 Tỷ 450 Triệu
128 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Trương Phước Phan
Nhà phố
22.2 m²(3 x 7.5)
2 Tỷ 250 Triệu
101 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Trương Phước Phan
Nhà phố
33 m²(4 x 9.5)
3 Tỷ 420 Triệu
104 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Trương Phước Phan
Nhà phố
27.3 m²(3 x 9.5)
2 Tỷ 870 Triệu
105 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Trương Phước Phan
Nhà phố
35.5 m²(4 x 9)
3 Tỷ 150 Triệu
88.7 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Trương Phước Phan
Nhà phố
36 m²(4 x 9)
2 Tỷ 950 Triệu
81.9 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Trương Phước Phan
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
4 Tỷ 250 Triệu
88.5 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Trương Phước Phan
Nhà phố
160 m²(9 x 25)
7,5 Tỷ
46.9 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Trương Phước Phan
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
4 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Trương Phước Phan
Nhà phố
83 m²(4 x 21)
8,7 Tỷ
105 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Trương Phước Phan
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai