Bán nhà hẻm 363/38/10/6 Đất Mới (Bình Trị Đông) Phường Bình Trị Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
5,5 Tỷ
106 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Bình Trị Đông | 111 triệu/m² | 42 triệu/m² - 2,49 tỷ/m² |
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
5,5 Tỷ
106 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Nhà phố
61 m²(4 x 16)
5 Tỷ 850 Triệu
95.9 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Nhà phố
32 m²(35 x 9)
3 Tỷ 780 Triệu
118 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Nhà phố
120 m²(7.9 x 20)
11 Tỷ
91.7 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Nhà phố
28 m²(3.5 x 8)
3,3 Tỷ
118 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Nhà phố
118 m²(7.6 x 16)
7,5 Tỷ
63.6 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Nhà phố
90 m²(6 x 15)
6,9 Tỷ
76.7 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Nhà phố
45 m²(4 x 11.5)
4 Tỷ 850 Triệu
108 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Nhà phố
58 m²(4 x 14)
6,6 Tỷ
114 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Nhà phố
47 m²(4.2 x 12)
4 Tỷ 880 Triệu
104 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
4 Tỷ 550 Triệu
94.8 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Nhà phố
64 m²(5.3 x 12)
9 Tỷ
141 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Nhà phố
61 m²(4 x 15.5)
9,5 Tỷ
156 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
4 Tỷ 550 Triệu
94.8 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Nhà phố
50 m²(4 x 15)
7,9 Tỷ
158 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Nhà phố
50 m²(4 x 15)
7,9 Tỷ
158 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
6,8 Tỷ
136 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Nhà phố
34 m²(4 x 8.5)
3 Tỷ 990 Triệu
117 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Nhà phố
61 m²(4 x 16)
5 Tỷ 650 Triệu
92.6 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Nhà phố
47 m²(4.2 x 12)
4 Tỷ 780 Triệu
102 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai