Bán nhà hẻm 344/31 HXH Chiến Lược Phường Bình Trị Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
36 m²(4 x 9)
4,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường C | 90 triệu/m² | 41 triệu/m² - 148 triệu/m² |
Nhà phố
36 m²(4 x 9)
4,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
55 m²(4.6 x 14)
4,9 Tỷ
89.1 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
16 m²(4 x 4)
1 Tỷ 550 Triệu
96.9 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
5 Tỷ
104 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
48 m²(4 x 14)
4,5 Tỷ
93.8 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
44 m²(4 x 10.4)
1,9 Tỷ
43.2 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
35 m²(4 x 8.7)
5 Tỷ
143 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
2 Tỷ 950 Triệu
92.2 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
49 m²(3.8 x 15)
3 Tỷ 550 Triệu
72.4 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
49 m²(3.8 x 15)
3 Tỷ 550 Triệu
72.4 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
42 m²(3.2 x 11)
4 Tỷ 50 Triệu
96.4 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
24 m²(3 x 8)
2 Tỷ 350 Triệu
97.9 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
37 m²(3 x 14)
4,2 Tỷ
114 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
15 m²(3 x 5)
2,1 Tỷ
140 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
25 m²(4 x 8.5)
3,7 Tỷ
148 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
36 m²(4 x 9)
3,4 Tỷ
94.4 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
3,1 Tỷ
96.9 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
4,8 Tỷ
80 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
44 m²(4 x 11)
4 Tỷ
90.9 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
4 Tỷ 950 Triệu
124 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường C
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai