Bán nhà 26 Trương Phước Phan Phường Bình Trị Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
152 m²(10 x 16)
13 Tỷ
85.5 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Trương Phước Phan
13,2 Tỷ
~ 70.6 Triệu/m²187m²
(12.5m x 15m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 12.5m | |
| Dài | 15m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 187 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 4 wc | |
| Độ rộng đường | 8m |
Bán nhà hẻm 59/20 Liên khu 10-11, Bình Trị Đông
Diện tích: 12,5 x 15m
Diện tích công nhận: 187m²
Kết cấu: 3 lầu, 3 phòng ngủ, 4 WC
Giá: 13.2 Tỷ
Nhà phố
152 m²(10 x 16)
13 Tỷ
85.5 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Trương Phước Phan
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
13,2 Tỷ
183 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Trương Phước Phan
Nhà phố
130.2 m²(6 x 19.7)
13,2 Tỷ
101 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên khu 10-11
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
13,2 Tỷ
183 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Trương Phước Phan
Nhà phố
100 m²(4 x 25)
12,9 Tỷ
129 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên khu 10-11
Nhà phố
79 m²(4.2 x 28)
13,2 Tỷ
167 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Nhà phố
134 m²(10.8 x 15)
13,5 Tỷ
101 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên khu 10-11
Nhà phố
134 m²(11 x 13)
13,5 Tỷ
101 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên khu 10-11
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai