Bán nhà hẻm 2/21 Đường số 6 Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
96 m²(4.8 x 20)
9,2 Tỷ
95.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tam Bình
Đường số
6
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 6 | 76 triệu/m² | 36 triệu/m² - 150 triệu/m² |
| Đất đường số 6 | 46 triệu/m² | 16 triệu/m² - 66 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường số 6 | 89 triệu/m² | 46 triệu/m² - 132 triệu/m² |
Nhà phố
96 m²(4.8 x 20)
9,2 Tỷ
95.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
159 m²(5 x 31)
7,5 Tỷ
47.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Căn Hộ Dịch Vụ
54 m²(6.6 x 8.3)
2,5 Tỷ
46.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
100 m²(6.4 x 16)
9,9 Tỷ
99 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Căn Hộ Dịch Vụ
250 m²(10 x 25)
33 Tỷ
132 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
200 m²(7.6 x 32.6)
16 Tỷ
80 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
315 m²(5 x 47)
22 Tỷ
69.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
64 m²(6 x 10.7)
2,3 Tỷ
35.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
29 m²(4.8 x 6.1)
2,6 Tỷ
89.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
240 m²(10.5 x 21)
11 Tỷ
45.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
65 m²(7.7 x 9)
2,7 Tỷ
41.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
61 m²(5 x 13)
5,5 Tỷ
90.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
15 Tỷ
150 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
116 m²(6.25 x 19)
11,9 Tỷ
103 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
80 m²(8 x 10)
8,2 Tỷ
103 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
689 m²(8.5 x 45)
33 Tỷ
47.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
168 m²(7 x 24)
13,5 Tỷ
80.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
196 m²(5.2 x 38)
13 Tỷ
66.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
189 m²(6.2 x 30)
12,8 Tỷ
67.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
151 m²(6.7 x 22.6)
7,5 Tỷ
49.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai