Bán đất 86/13 Ngô Chí Quốc Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
544 m²(17 x 32)
27 Tỷ
49.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Ngô Chí Quốc | 77 triệu/m² | 28 triệu/m² - 1,23 tỷ/m² |
| Đất đường Ngô Chí Quốc | 48 triệu/m² | 13 triệu/m² - 69 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Ngô Chí Quốc | 42 triệu/m² | 24 triệu/m² - 59 triệu/m² |
Đất
544 m²(17 x 32)
27 Tỷ
49.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Nhà phố
290 m²(12 x 25)
17,5 Tỷ
60.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Nhà phố
98 m²(3.85 x 20)
3 Tỷ 650 Triệu
37.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Nhà phố
97 m²(5 x 20)
7 Tỷ 690 Triệu
79.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Nhà phố
124 m²(7.7 x 16)
6 Tỷ 990 Triệu
56.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Đất
963 m²(16 x 60)
18 Tỷ
18.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Đất
320 m²(10 x 32)
16 Tỷ
50 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Nhà phố
281 m²(13 x 20)
19 Tỷ
67.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Nhà phố
175 m²(8.1 x 20)
13 Tỷ
74.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Đất
1037 m²(16 x 66)
19 Tỷ
18.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Nhà phố
102 m²(4 x 29)
6 Tỷ
58.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Đất
58 m²(4 x 14.5)
3,7 Tỷ
63.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
4,8 Tỷ
80 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Đất
1200 m²(30 x 40)
20 Tỷ
16.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Đất
52 m²(4.5 x 11.5)
3,6 Tỷ
69.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Đất
308 m²(15 x 20)
5,5 Tỷ
17.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Đất
456 m²(20 x 21)
5,9 Tỷ
12.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Nhà phố
115 m²(7.8 x 22)
15,2 Tỷ
132 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Nhà phố
115 m²(7.8 x 22)
15,2 Tỷ
132 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Nhà phố
173 m²(6 x 25)
5,5 Tỷ
31.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai