Bán đất thửa 871 tờ 74 Đường số 5 Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
243 m²(16 x 17)
14 Tỷ 580 Triệu
60 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 5
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tam Bình
Đường số
5
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 5 | 70 triệu/m² | 37 triệu/m² - 102 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường số 5 | 69 triệu/m² | 30 triệu/m² - 88 triệu/m² |
| Đất đường số 5 | 60 triệu/m² | 60 triệu/m² - 60 triệu/m² |
Đất
243 m²(16 x 17)
14 Tỷ 580 Triệu
60 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 5
Đất
243 m²(16 x 17)
14 Tỷ 580 Triệu
60 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
189 m²(6.5 x 29)
7 Tỷ
37 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
56.1 m²
2 Tỷ 950 Triệu
52.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
110 m²
7,8 Tỷ
70.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
60 m²(5.7 x 10)
4,6 Tỷ
76.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
51 m²(5.7 x 9.3)
4,7 Tỷ
92.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 5
Căn Hộ Dịch Vụ
170 m²(8.5 x 20)
15 Tỷ
88.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
56 m²(6 x 10)
3,2 Tỷ
57.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 5
Căn Hộ Dịch Vụ
170 m²(8.5 x 20)
15 Tỷ
88.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
23 m²(3.5 x 9)
2 Tỷ 350 Triệu
102 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 5
Căn Hộ Dịch Vụ
125 m²(7.3 x 10)
3,7 Tỷ
29.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 5
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai