Bán nhà 171A4 Lê Thị Hoa Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
50 m²(5 x 10)
2,8 Tỷ
56 Triệu/m²P.Tam Bình
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Lê Thị Hoa | 62 triệu/m² | 28 triệu/m² - 122 triệu/m² |
| Đất đường Lê Thị Hoa | 49 triệu/m² | 31 triệu/m² - 84 triệu/m² |
Nhà phố
50 m²(5 x 10)
2,8 Tỷ
56 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Lê Thị Hoa
Nhà phố
94.5 m²(5 x 19)
4,2 Tỷ
44.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Lê Thị Hoa
Nhà phố
107 m²(8 x 18)
12 Tỷ
112 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Lê Thị Hoa
Nhà phố
56 m²(5 x 11)
3,4 Tỷ
60.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Lê Thị Hoa
Nhà phố
37 m²(4 x 9)
3 Tỷ
81.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Lê Thị Hoa
Nhà phố
301 m²(9.2 x 33)
16,5 Tỷ
54.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Lê Thị Hoa
Nhà phố
61 m²
3,4 Tỷ
55.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Lê Thị Hoa
Nhà phố
134.4 m²(11 x 12)
6,2 Tỷ
46.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Lê Thị Hoa
Nhà phố
217 m²(9 x 30)
13,9 Tỷ
64.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Lê Thị Hoa
Nhà phố
76.6 m²
6,8 Tỷ
88.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Lê Thị Hoa
Nhà phố
104.3 m²
11,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Lê Thị Hoa
Nhà phố
400 m²(9 x 45)
20 Tỷ
50 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Lê Thị Hoa
Nhà phố
40 m²(4.1 x 8.5)
2,1 Tỷ
52.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Lê Thị Hoa
Nhà phố
120 m²
10,7 Tỷ
89.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Lê Thị Hoa
Nhà phố
72 m²(4.2 x 17)
5,9 Tỷ
81.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Lê Thị Hoa
Nhà phố
48 m²(4.8 x 9.5)
2,6 Tỷ
54.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Lê Thị Hoa
Nhà phố
98.1 m²(4 x 24.5)
8 Tỷ 950 Triệu
91.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Lê Thị Hoa
Nhà phố
87 m²(5 x 17)
2 Tỷ 950 Triệu
33.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Lê Thị Hoa
Nhà phố
47.4 m²
2 Tỷ
42.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Lê Thị Hoa
Nhà phố
130 m²(5.1 x 24.5)
8,5 Tỷ
65.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Lê Thị Hoa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai